Gabatarwa na Bututun Ƙarfafa Bel na PE
PE bututun ƙarfe mai ƙarfiwani nau'in polyethylene (PE) ne da bututun ƙarfe mai narkewa mai tsari wanda aka haɓaka tare da la'akari da fasahar haɗa bututun ƙarfe-roba ta ƙasashen waje.
Tsarin bangon bututun ya ƙunshi matakai uku, ƙirƙirar bel mai ƙarfi na ƙarfe mai ƙarfi a matsayin jiki mai ƙarfafawa, polyethylene mai yawa a matsayin substrate, amfani da tsarin kera na musamman, bel ɗin ƙarfe da haɗakar polyethylene mai yawa zuwa ɗaya, don haka yana da sassaucin zoben bututun filastik da tauri na zoben bututun ƙarfe, wanda ya dace da zafin jiki na dogon lokaci na matsakaici bai wuce ℃ 45 na ruwan sama ba, najasa, tsarin magudanar ruwa na sharar gida da sauran ayyukan bututun magudanar ruwa.
Siffofi na Bututun Ƙarfe na PE Belt
1. Babban taurin zobe da juriya mai ƙarfi ga matsin lamba na waje
Saboda bututun ƙarfe mai ƙarfi na PE a tsakiyar ƙarfin bel ɗin ƙarfe na musamman na 'U', yana da ƙarfi sosai, ƙarfin zobe shine bututun bango na filastik na yau da kullun sau 3-4.
2. Haɗakar bangon bututu mai ƙarfi
Akwai wani Layer na canza launin resin mai manne tsakanin bel ɗin ƙarfe da polyethylene (PE), kayan Layer na canzawa suna yin polyethylene (PE) da bel ɗin ƙarfe don haɓaka ikon haɗuwa, kuma akwai shinge mai ƙarfi ga danshi, wanda ke guje wa amfani da bel ɗin ƙarfe mai lalata na dogon lokaci.
3. Gine-gine masu dacewa, hanyoyin haɗi daban-daban, haɗin aminci da aminci.
PE bututun ƙarfe mai ƙarfiyana da ƙarancin buƙatun da ake buƙata don gyaran harsashi, gini ba ya iyakance ta yanayi da yanayin zafi, kuma bututun yana da kyakkyawan sassaucin zobe, nauyi mai sauƙi da kuma ingantaccen gini. Ana iya amfani da hanyoyin haɗin kai iri-iri, kamar haɗin hannun riga mai raguwar zafi, haɗin tef ɗin haɗakar lantarki, walda fitarwa ta PE, da sauransu, wanda zai iya tabbatar da ƙarfin haɗin gwiwa yadda ya kamata idan aka kwatanta da sauran kayan bututun magudanar ruwa.
4. Mafi kyawun juriya ga tsatsa, kyakkyawan zagayawar magudanar ruwa
Bututun ƙarfe mai ƙarfi na PE mai santsi, ƙarancin damping coefficient, ma'aunin roughness na saman yana da ƙanƙanta, idan aka kwatanta da diamita ɗaya na ciki na bututun siminti, bututun ƙarfe mai siminti, da sauransu, a ƙarƙashin yanayi ɗaya don inganta ƙarfin magudanar ruwa na sama da 40%.
Yankunan Aikace-aikace naPE Karfe Belt Ƙarfafa Bututu
1. Injiniyan birni: Ana iya amfani da shi don bututun magudanar ruwa da najasa.
2. Aikin gini: Ana amfani da shi don gina bututun ruwan sama, bututun magudanar ruwa na ƙarƙashin ƙasa, bututun najasa, bututun iska, da sauransu;
3. Injiniyan Wutar Lantarki da Sadarwa: Ana iya amfani da shi don kare kebul na wutar lantarki daban-daban;
4. Masana'antu: Ana amfani da shi sosai a fannin sinadarai, magunguna, kare muhalli da sauran masana'antu don bututun ruwan najasa;
5. Noma, injiniyan lambu: Ana amfani da shi don gonakin noma, lambunan shayi da magudanar ruwa da ban ruwa na gandun daji;
6. Sadarwar Jirgin Ƙasa, babbar hanya: Ana iya amfani da shi don kebul na sadarwa, bututun kariya na kebul na fiber optic;
7. Aikin Hanya: Ana amfani da shi azaman bututun magudanar ruwa da bututun ruwa don layin dogo da babbar hanya;
8. Ma'adanai: Ana iya amfani da su azaman hanyar samun iska ta ma'adinai, samar da iska da bututun magudanar ruwa;
9. Filin wasan golf, aikin filin ƙwallon ƙafa: Ana amfani da shi don filin wasan golf, bututun magudanar ruwa na filin ƙwallon ƙafa;
10. Bututun magudanar ruwa da najasa ga masana'antu daban-daban: Kamar manyan tasoshin ruwa, ayyukan tashar jiragen ruwa, manyan ayyukan filin jirgin sama, da sauransu.
Ƙarin bayani, barka da zuwa tuntuɓarinfo@gkbmgroup.com
Lokacin Saƙo: Agusta-22-2024
