Gabatar da Tagogi da Ƙofofi na uPVC
Tagogi da Ƙofofi na uPVC tagogi ne da ƙofofi da aka yi da haɗin filastik da ƙarfe. Saboda tagogi da ƙofofi da aka sarrafa ta amfani da bayanan uPVC kawai ba su da ƙarfi sosai, ana ƙara ƙarfe a cikin ramukan bayanin martaba don haɓaka ƙarfin tagogi da ƙofofi. Yana haɗa hasken filastik da ƙarfin ƙarfe tare da kyakkyawan juriya da sauƙin amfani. Ana amfani da tagogi da ƙofofi na uPVC sosai a gidaje da kasuwanci kuma sun zama muhimmin ɓangare na gine-ginen zamani.
Siffofin Tagogi da Ƙofofi na uPVC
1. tagogi da ƙofofi na uPVC tsarin rami ne mai ɗakuna da yawa, uPVC ba shi da ƙarfin sarrafa zafi sosai, don haka tagogi da ƙofofi na uPVC suna da ingantaccen rufin zafi fiye da tagogi da ƙofofi na aluminum.
2. Kamar yaddaBayanan uPVC suna da tsarin ɗakuna da yawa na musamman, kuma duk gibin an sanye su da sandunan roba da kuma kayan ado na ƙofa da taga
a lokacin shigarwa, suna da kyakkyawan hana iska shiga, hana ruwa shiga, juriya ga iska, da kuma kiyaye zafi da kuma kariya daga sauti.
Tagogi da ƙofofi na uPVC 3. suna da kyakkyawan juriya ga tsatsa saboda tsarinta na musamman, kuma ba sa fuskantar lalacewar magungunan acid da alkali da ruwan sama. Bugu da ƙari, kayan aikin tagogi da ƙofofi na uPVC ƙarfe ne.za a yi amfani da kayayyaki, da kayan aikin hana lalata a wasu fannoni na musamman.
4. tagogi da ƙofofi na uPVC a cikin kayan da aka yi amfani da su don ƙara mai ɗaukar ultraviolet, da kuma maganin tasirin zafi mai ƙarancin zafi, don haka inganta ƙofofin ƙarfe na filastik da tagogi masu juriya ga yanayi.
5. tagogi da ƙofofi na uPVC ba ƙonewa ba ne kwatsam,
mai kashe kansa, aminci da aminci, daidai da buƙatun wuta, wannan aikin yana faɗaɗa ikon amfani da tagogi da ƙofofi na uPVC.
6.uPVC tsarin tagogi da ƙofofi yana da kyau kuma santsi, ingancinsu iri ɗaya ne a ciki da waje, ba tare da buƙatar kulawa ta musamman da sarrafawa ba, wanda ke sa girman sarrafa ƙofofi da tagogi na filastik ya zama daidaitacce, kyakkyawan aikin rufewa.
7. Rufin sauti na tagogi da ƙofofi na uPVC ya fi kasancewa ne a kan tasirin rufin sauti na gilashin. Kuma a cikin tsarin ƙofofi da tagogi, amfani da tsiri mai manne mai inganci, kayan haɗin rufe filastik, yin aikin rufe tagogi da ƙofofi na uPVC abin mamaki ne.
8.uPVC profiles suna da laushi mai kyau, saman da yake da santsi, launi mai laushi, ana iya yin fari ko launi, ana iya yin laminate ko ɗaure aluminum, kuma ana iya amfani da shi don daidaita launin ginin yadda ake so.
9. tagogi da ƙofofi na uPVC ba su da guba kuma ba su da lahani, babu formaldehyde, babu ƙamshi, babu wani abu mai cutarwa ga jikin ɗan adam. Haka kuma ana iya sake yin amfani da kayan akai-akai, babu gurɓatawa ga muhalli. Bugu da ƙari, taurin bayanin martaba na uPVC yana da yawa, da kuma shigar da kayan aiki tare da aikin sata, ta yadda dukkan ƙofa da taga za su sami babban matakin hana sata.
Don ƙarin bayani game da Tagogi da Ƙofofi na GKBM upvc, danna:https://www.gkbmgroup.com/system-windows-doors/
Lokacin Saƙo: Yuni-27-2024
