1. Kauri na bango: 2.0mm, ana iya shigar da shi da gilashin 5mm, 16mm, da 19mm.
2. Tsawon layin dogo na hanya shine 24mm, kuma akwai tsarin magudanar ruwa mai zaman kansa wanda ke tabbatar da tsaftar magudanar ruwa.
3. Tsarin sanya ramukan sukurori da gyaran haƙarƙari yana sauƙaƙa sanya sukurori na kayan aiki/ƙarfafawa da kuma ƙara ƙarfin haɗin.
4. Fasahar walda da aka haɗa ta sa yankin haske na ƙofofi da tagogi ya fi girma kuma kamannin ya fi kyau, ba tare da ya shafi ƙofofi da tagogi ba. A lokaci guda kuma, ya fi tattalin arziki.
Xi'anGaokeKamfanin Building Materials Technology Co., Ltd. (wanda daga baya ake kiraGKBM) wani sabon kamfani ne na zamani na kayan gini wanda Xi'an ya zuba jari kuma ya kafaGaokeKamfanin Group Corporation, babban kamfani mallakar gwamnati a China.GKBMHaka kuma babbar cibiyar fasaha ce ta ƙasa kuma babbar ƙungiya ce a cikin sabuwar masana'antar kayan aiki. Cibiyar fasahar kasuwanci ce da aka sani a lardin Shaanxi, kuma ita ce mataimakin shugaban ƙungiyar gine-ginen ƙarfe ta China, kuma mataimakiyar sashin darakta na ƙungiyar masana'antar sarrafa robobi ta China.
| Suna | Bayanan Tagogi Masu Zamiya na UPVC 80 |
| Kayan Danye | PVC, Titanium dioxide, CPE, Mai daidaita, Mai shafawa |
| Tsarin dabara | Mai sauƙin muhalli da kuma ba shi da gubar |
| Alamar kasuwanci | GKBM |
| Asali | China |
| Bayanan martaba | Tsarin hanya mai sau uku 80, Tsarin hanya mai sau uku 80, Tsarin da aka gyara 80, Tsarin da aka haɗa nau'in walda 80, Tsarin Mullion da aka gyara 80, Tsarin tsakiya 80, Ƙaramin sash 80, Sash na allo 80 |
| Bayanin mataimaki | Haɗin tsakiya 80, Ƙaramin haɗin gwiwa 80, makullin haɗin gwiwa mai zamiya 80, 85 Dutsen gilashi mai gilashi biyu, 80 Dutsen gilashi mai gilashi ɗaya, 80 Dutsen gilashi mai gilashi biyu |
| Aikace-aikace | Tagogi masu zamiya |
| Girman | 80mm |
| Kauri a Bango | 2.0mm |
| Ɗakin taro | 3 |
| Tsawon | 5.8m, 5.85m, 5.9m, 6m… |
| Juriyar UV | Babban UV |
| Takardar Shaidar | ISO9001 |
| Fitarwa | Tan 500000/shekara |
| Layin fitarwa | 200+ |
| Kunshin | Sake amfani da jakar filastik |
| An keɓance | ODM/OEM |
| Samfura | Samfura kyauta |
| Biyan kuɗi | T/T, L/C… |
| Lokacin isarwa | Kwanaki 5-10/kwantena |